Cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phố giá rẻ nhất thị trường tại charmora city nha trang

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại vị trí đắc địa ven sông Quán Trường, căn nhà phố thuộc phân khu thấp tầng của dự án Charmora City mang đến không gian sống thượng lưu cùng tiềm năng khai thác kinh doanh vượt trội. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những chủ nhân đang tìm kiếm một bất động sản vừa có giá trị nghỉ dưỡng, vừa có tính thanh khoản cao. - Thông tin chi tiết về bất động sản: + Loại hình: Nhà phố. + Diện tích đất: 112.5 m2 (kích thước 7.5m x 15m). Tổng diện tích sàn xây dựng: 269.7 m2. - Quy mô xây dựng: 3 tầng. + Vị trí: Nằm gần các tiện ích nổi bật như công viên nghỉ dưỡng, sân Pickleball, sân chơi trẻ em và đường dạo ven sông. + Ưu điểm nổi bật và đặc quyền thượng lưu: - Pháp lý vững vàng: Sở hữu lâu dài, đảm bảo giá trị tài sản truyền đời bền vững - Đặc quyền khoáng nóng Onsen: Tận hưởng nguồn khoáng nóng tự nhiên ngay nội khu. Tổ hợp Clubhouse Onsen ven sông quy mô hơn 3.000 m2 mang lại trải nghiệm trị liệu, chăm sóc sức khỏe chuẩn Nhật Bản ngay thềm nhà suốt 365 ngày. - Thiết kế hiện đại: Căn nhà được tối ưu hóa không gian với 3 tầng rộng rãi, phù hợp cho cả mục đích ở và kinh doanh. - Hệ sinh thái tiện ích đẳng cấp: Thừa hưởng toàn bộ tiện ích từ Sun Group như công viên ven sông, bến du thuyền, khu trị liệu Onsen và các sân thể thao đa năng. - Giá bán TTS chỉ 11 tỷ 950 triệu Với số lượng hạn chế và sở hữu vị trí vàng tại trung tâm đô thị mới, căn Townhouse này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là bảo vật với giá trị gia tăng không ngừng theo thời gian. Liên hệ em Bình ngay để nhận bảng tính giá chi tiết và tham quan thực tế dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

088 652 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Tiện ích Sân chơi

Vị trí bản đồ

11,95 tỷ

3 PN, 3 WC
112.5 m²
106,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Piania City, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LB

Lê Quang Bình

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phố giá rẻ nhất thị trường tại charmora city nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.