Duy nhất căn đẹp 3 tầng, đối diện chung cư xã hội 1 VCN Phước Long 2, DT 97,5m2 Giá 11,6 Tỷ.

Ngày đăng: 21/05/2026

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

NHÀ PHỐ XÂY THÔ KHU VCN PHƯỚC LONG 2 TRUNG TÂM NAM NHA TRANG - Vị trí : Đường A2 VCN Phước Long 2 - Nha Trang cách trục đường số 28 chỉ 5 căn nhà. - Diện tích : 97,5m2 ngang 5m - Hướng Đông - Giá 11,6 tỷ - Vị Trí Căn Nhà : Đối diện chung cư Xã Hội 1 - VCN Phước Long 2 - Để ở hoặc kinh doanh cực tốt - Còn một số quỹ căn diện tích từ 84-155m Hiện tại đang được ưu đãi chiết khấu cao từ 4 -6 % Khách Hàng quan tâm liên hệ Em Châu 0935940488 - Sở hữu vị trí đắc địa ngay lõi đô thị Nam Nha Trang, nhà phố xây thô tại Khu đô thị VCN Phước Long 2 đang trở thành lựa chọn lý tưởng cho khách hàng an cư, đầu tư và kinh doanh lâu dài. - Dự án được quy hoạch đồng bộ trên quy mô khoảng 13,8ha, nằm ngay trục đường số 28 sầm uất, kết nối nhanh đến trung tâm thành phố, biển Trần Phú và khu hành chính mới. Hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, công viên cây xanh, trường học và hệ thống tiện ích hiện hữu mang đến môi trường sống văn minh, hiện đại. () - Các căn nhà phố được bàn giao xây thô, hoàn thiện mặt ngoài, giúp chủ sở hữu dễ dàng thiết kế không gian theo phong cách riêng, phù hợp để ở, mở văn phòng, kinh doanh hoặc khai thác cho thuê. Diện tích đa dạng từ 84m 155m, kết cấu 34 tầng tối ưu công năng sử dụng. () - Điểm nổi bật của nhà phố VCN Phước Long 2: Vị trí trung tâm Nam Nha Trang, tiềm năng tăng giá cao - Pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài - Hạ tầng hoàn chỉnh, khu dân cư hiện hữu đông đúc Thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh - Chỉ khoảng 5 phút kết nối biển Nha Trang Liên Hệ : 0935940488 Ms Châu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

3 PN, 4 WC
97.5 m²
118,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đ. 28, P. Phước Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
CR

Chau Ruby

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn đẹp 3 tầng, đối diện chung cư xã hội 1 VCN Phước Long 2, DT 97,5m2 Giá 11,6 Tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.