Biệt thự độc bản mặt biển NT5 - 79. DT 239,58m2 3 tầng giá 183,556 tỷ. Vinhomes Pearl Bay Nha Trang

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu biệt thự đơn lập độc bản mặt biển - phân khu Ngọc Trai. Vinhomes Pearl Bay (Vin Phú Quý). Nha Trang - Số 9 Đường Trần Phú. Biệt thự đơn lập độc bản - mặt biển. NT5 - 79. - Diện tích: 239,58 m2. Mặt tiền 18,5m. - Hướng Tây Nam. - Đường 15m. Vị trí đắc địa mặt biển có 1 không 2. Bên nhà là bải tắm cát trắng mịn trải dài. Đầy đủ mọi tiện ích vui chơi giải trí. - Biệt thự 3 tầng hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài. Phân khu Ngọc Trai. Giá bán trước VAT và KPBT: 183 tỷ 556 triệu. LH E Định: 0967613173

Xem thêm

Liên hệ:

096 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,5m

Vị trí bản đồ

183,56 tỷ

239.58 m²
766,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Garden Bay, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Hà Định

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự độc bản mặt biển NT5 - 79. DT 239,58m2 3 tầng giá 183,556 tỷ. Vinhomes Pearl Bay Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.