Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xây sẵn KĐT VCN Phước Long 2 - Không gian sống chất lượng

Ngày đăng: 25/02/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà phố xây sẵn tại VCN Phước Long 2 không còn nhiều. Diện tích đẹp vị trí đẹp giá hợp lý. Thiết kế đồng bộ, mặt tiền sang trọng, khu dân trí cao. Nhà vị trí góc B5, KĐT VCN Phước Long 2 diện tích đất 115,7m2 diện tích xây dựng 379,4m2 giá bán 15,9 tỷ. Phù hợp gia đình trẻ hoặc gia đình đông người. Pháp lý minh bạch, tiến độ thanh toán linh hoạt. Liên hệ Mr Phúc để chọn nhanh căn đẹp. Số điện thoại 0905072379 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 507 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

115.7 m²
137,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đ. 28, P. Phước Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PP

Phạm Lê Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xây sẵn KĐT VCN Phước Long 2 - Không gian sống chất lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.