Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm - nhà khu đô thị lê hồng phong 1 (hà quang 1) - 85m ngang 5m - giá 11tỷ500- sổ hồng

Ngày đăng: 31/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM - NHÀ KHU ĐÔ THỊ LÊ HỒNG PHONG 1 (HÀ QUANG 1) - 85M NGANG 5M - GIÁ 11TỶ500- SỔ HỒNG HOÀN CÔNG -Diện tích đất: 5mx 17m (85m2).Hướng Đông Nam -Diện tích sàn: 227m2. (đất sạch không dính hố ga hay tủ điện gì hết ) -Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng - nhà gồm 3 phòng ngủ, 3 wc, phòng khách + bếp + sân phơi. -Nhà xinh thiết kế hiện đại mát mẽ, hoà hợp với thiên nhiên. Pháp lý sổ hồng hoàn công. -Giá bán: 11 tỷ 500 ( sổ hồng hoàn công) Liên hệ: 0943041046. Thơm Nhận ký gửi - mua bán- cho thuê bất động sản Nha Trang - Khánh Hoà

Xem thêm

Liên hệ:

094 304 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

3 PN, 3 WC
85 m²
135,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
T

Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm - nhà khu đô thị lê hồng phong 1 (hà quang 1) - 85m ngang 5m - giá 11tỷ500- sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.