Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng đẹp gần dự án sun grand city, phước long nha trang

Ngày đăng: 13/10/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐẸP GẦN DỰ ÁN SUN GRAND CITY, PHƯỚC LONG NHA TRANG Địa chỉ: 9 Đường Hoàng Đình Giọng, Phường Phước Long, TP. Nha Trang Vị trí đắc địa: Cách dự án Sun Grand City chỉ vài bước chân Nằm gần các trục đường lớn Võ Văn Kiệt Võ Đông Giang, di chuyển ra biển Trần Phú chỉ 5 phút Khu dân cư an ninh, sạch đẹp, dân trí cao, xung quanh nhiều quán cà phê, cửa hàng tiện lợi Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 96,9 m2 - diện tích sử dụng sàn 189,4m2 Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại Gồm: 1 phòng khách, 1 bếp, phòng ngủ, 4WC, sân thượng thoáng mát Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm Đường trước nhà: 13m -ô tô vào tận nơi Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay Tiện ích xung quanh: Gần chợ Phước Long, trường học, siêu thị, quán cà phê Khu dân cư sầm uất, thích hợp ở hoặc đầu tư cho thuê kinh doanh Giá bán: 8,5 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) Liên hệ 0916538362

Xem thêm

Liên hệ:

091 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 4 WC
96.9 m²
87,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Đăng Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng đẹp gần dự án sun grand city, phước long nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.