Tin đăng đã hết hạn.

Khách quan tâm dự án sungroup liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết!

Ngày đăng: 10/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

KHÁCH QUAN TÂM DỰ ÁN SUNGROUP LIÊN HỆ NGAY ĐỂ NHẬN THÔNG TIN CHI TIẾT! Tổng quan hạ tầng: Trục đường chính rộng 20m 27m Đường bàn cờ rộng 13,5m 16m Kết nối liên vùng với 3 cây cầu huyết mạch Quy hoạch chi tiết: Liền kề: xây 5 tầng, mật độ 67,5% 87,5% Biệt thự: xây 4 tầng, mật độ 60% 80% Chung cư: cao 24 tầng, 3 mặt view sông thoáng mát Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0764101111

Xem thêm

Liên hệ:

076 410 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,04 tỷ

3 PN, 4 WC
117 m²
120 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
AT

Anh Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách quan tâm dự án sungroup liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.