Tin đăng đã hết hạn.

La Tiên Villas zone 3 đã đi vào những giai đoạn cuối chỉ còn vài căn vị trí siêu đẹp.

Ngày đăng: 03/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại La Tiên Villas, nằm ở Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa, với thiết kế sang trọng và hiện đại. - Diện tích 154m2, 3PN, 4WC, 3 tầng, hướng Đông Bắc. - Nội thất đầy đủ, gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, và các thiết bị tiện nghi khác. - Mặt tiền rộng 7.5m, đường vào 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giới thiệu dự án - Dự án La Tiên Villas do KDI Holdings đầu tư. - Nằm tại Zone 3 - Giai đoạn 2 Libera Nha Trang, đại lộ Phạm Văn Đồng, Bãi Tiên, Nha Trang, Khánh Hòa. - Thiết kế 290 căn biệt thự với các diện tích 8mx20m, 10mx20m, 12mx20m, theo phong cách nhiệt đới. - Bàn giao full nội thất cao cấp, phục vụ nhu cầu sống tiện nghi. - Hệ thống tiện ích phong phú: Công viên, hồ cảnh quan, hồ bơi tràn, nhà hàng, spa, vườn thiền, khu thể thao, khu vui chơi trẻ em, và hơn 99 tiện ích 5* từ Libera Nha Trang như nhà hát Đó, công viên Vạn San Đảo, Vega Beach Club, Vega Continental Shopping Plaza, hồ khoáng nóng Pacific Lagoon. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Hoàng Mỹ BĐS - Nha Trang 0357001017

Xem thêm

Liên hệ:

035 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17,27 tỷ

3 PN, 4 WC
154 m²
112,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Swisstouches La Luna Resort, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0357001017

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết La Tiên Villas zone 3 đã đi vào những giai đoạn cuối chỉ còn vài căn vị trí siêu đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.