Tin đăng đã hết hạn.

La Tiên Villa - Biểu tượng sống tinh hoa tại Đất Tiên Vịnh Ngọc.

Ngày đăng: 03/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chỉ từ 2,2 tỷ vốn ban đầu Sở hữu ngay La Tiên Villa. Toạ lạc ngay nội đô Nha Trang điểm đến hơn 12 triệu du khách mỗi năm, La Tiên Villa mang đến trải nghiệm sống & đầu tư nghỉ dưỡng đẳng cấp. 3 bãi tắm riêng biệt, cùng hệ tiện ích chuẩn resort: bến du thuyền, công viên Vạn San Đảo, Vega Beach Club, quảng trường biển sức chứa 6.000 khách Biệt thự 34 phòng ngủ, hồ bơi riêng, bàn giao full nội thất cao cấp sẵn sàng khai thác ngay. Quy hoạch cảnh quan xanh với hơn 2 triệu cây & 13.000m² mặt nước, kiến tạo môi trường sống khác biệt. Ưu đãi dành cho khách tiên phong: Chiết khấu đến 17% + 1,6 tỷ/căn Thanh toán chỉ 5% ký HĐMB Hỗ trợ vay 70% HTLS 0% trong 24 tháng Đợt 1 số lượng giới hạn, La Tiên Villa chính là con gà đẻ trứng vàng với biên độ tăng giá vượt trội khi quỹ đất ven biển ngày càng khan hiếm. La Tiên Villa Biểu tượng sống tinh hoa tại Đất Tiên Vịnh Ngọc Đặt lịch tham quan nhà mẫu ngay hôm nay để nhận ưu đãi F0 độc quyền. Hotline: EM TUẤN 0835384333 P.KD

Xem thêm

Liên hệ:

083 538 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

14 tỷ

3 PN, 3 WC
154 m²
90,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Swisstouches La Luna Resort, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
BT

Bùi Hữu Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết La Tiên Villa - Biểu tượng sống tinh hoa tại Đất Tiên Vịnh Ngọc. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.