Tin đăng đã hết hạn.

Căn biệt thự nhà vườn 522m2 sát vĩnh điềm trung gía tốt chỉ 29tr/m2/lh 0931800111

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn biệt thự 522m² sát bên khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Cầu Dứa Phú Nông - chỉ 15,5 tỷ. Diện tích đất: 522m² (ngang 13m) biệt thự gia chủ đang ở, diện tích lớn dễ cải tạo. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 4WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, gara ô tô. Vị trí: Sát bên đô thị Vĩnh Điềm Trung, đường trước nhà rộng 6m sát đường Cầu Dứa Phú Nông, khu dân cư văn minh, đường sá cao ráo, không ngập lụt, tận hưởng tiện ích đầy đủ bệnh viện, trường học, siêu thị Go. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. - Giá bán: 15 tỷ 500 (thương lượng mạnh) tính ra chỉ 29tr/m² nhà. Khách quan tâm LH em: 0931800111- Thanh Phúc (phone/zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

093 180 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

8.091 tỷ

4 PN, 4 WC
522 m²
15,5 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VP

Võ Thị Thanh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn biệt thự nhà vườn 522m2 sát vĩnh điềm trung gía tốt chỉ 29tr/m2/lh 0931800111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.