Tin đăng đã hết hạn.

Villa La Tiên - Nha Trang - Nơi đáng sống nhất tại TP Nha Trang

Ngày đăng: 27/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dự án La Tiên Villa với chủ đề "Sóng Vọng Miền Tiên". Dự án có vị trí bên vịnh Nha Trang, được định hướng phát triển theo mô hình biệt thự hạng sang "compound" (khép kín) bên bến du thuyền, ngay mặt tiền đường Trần Phú kéo dài. Nằm trong quần thể đô thị 44 ha, dự án hưởng trọn vẹn hệ sinh thái tiện ích và dịch vụ quy hoạch đồng bộ, hoàn chỉnh. * 100 khách đầu tiền Booking sớm sẽ được chiết khấu lên đến 5%. * Tiến độ thanh toán sớm trong 30 ngày ck đến 15%. * Ngân hàng hỗ trợ vay: Sacombank, Viettinbank. Diện tích căn trung bình 150 - 160m2. Giá dự kiến 82,9 triệu/m². Xây 3 tầng, 3 phòng ngủ và 4wc. Có hồ bơi, có bồn tắm phòng master. Thiết kế đón gió biển mát mẻ cả ngày. Alo e Giang: 0914456400 tư vấn và đi xem nhà mẫu thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 445 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

13,26 tỷ

3 PN, 4 WC
160 m²
82,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Swisstouches La Luna Resort, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PG

Phạm Thị Thu Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa La Tiên - Nha Trang - Nơi đáng sống nhất tại TP Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.