Tin đăng đã hết hạn.

Villa gỗ siêu chill, có hồ Koi xịn xò ở Nha Trang - chốt kèo ngay

Ngày đăng: 22/08/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Căn biệt thự gỗ siêu đỉnh đang chờ bạn đến rước về đây
Diện tích đất rộng rãi 279m2, mặt tiền 10m, full thổ cư, tha hồ mà tận hưởng không gian sống.
Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu, khung gỗ hương siêu sang, sàn gỗ sao đen đẳng cấp, cửa gỗ nu hương thơm ngát, thêm cả gỗ xá xị nữa chứ, chill hết nấc.
Đặc biệt, có cả hồ cá Koi thư giãn, sân vườn xanh mát, chỗ đậu ô tô rộng rãi. Vườn cây ăn trái đủ loại: nhãn tím, vú sữa, ổi, xoài,... rau quả tươi ngon.
Giá chỉ 6.5 tỷ, pháp lý sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Liên hệ ngay 0913423324 gặp anh Tân để xem nhà và chốt kèo nhé
Xem thêm

Liên hệ:

091 342 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 27,9m
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

279 m²
23,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HB

Hoang Bui

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa gỗ siêu chill, có hồ Koi xịn xò ở Nha Trang - chốt kèo ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.