Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng KĐT Mỹ Gia gói 8 diện tích 225m2 thuận tiện khai thác cho thuê giá chỉ từ 5,85 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gói 8 KĐT Mỹ Gia - KVG The Capella là khu đô thị compound bảo vệ an ninh 3 lớp nghiêm ngặt. - Cơ sở hạ tầng đồng bộ, đường lớn từ 12m đến 27m, công viên cây xanh mát mẻ, sân chơi trẻ em, hồ bơi riêng cho cư dân. - Nhà tại đây thiết kế đồng bộ với các đặc điểm: + Diện tích đất 100m2 (5x20)m, diện tích xây dựng 225m2 với đa dạng hướng. + Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu và 1 sân thượng có lối lên, bao gồm: Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 4 wc, 1 phòng đa chức năng (có thể bố trí làm phòng thờ, phòng tập thể dục hoặc phòng ngủ đều được). + Căn thô tại Gói 8 bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong (đã được ngăn phòng đã tô). + Sức cho thuê cao, dòng tiền cho thuê trung bình tại đây dao động trung bình từ 25 - 35 triệu tùy vào nội thất. + Cập nhật giỏ hàng căn thô mới nhất tháng 8/2025: Căn thô đường 12m: Từ 5,85 tỷ đến 6,4 tỷ. Căn thô đường số 16 (Rộng 18m): Từ 6,5 đến 7,4 tỷ. Căn thô Đường số 56 thông (Rộng 14m): Giá 6,9 tỷ. Căn thô đối diện hồ bơi: 9 tỷ - 11 tỷ. Anh/Chị quan tâm BĐS Mỹ Gia, nhà thô, nhà hoàn thiện các gói liên hệ em Diệp để nhận thông tin chi tiết nhất. Nhận kí gửi nhà đất các gói KĐT Mỹ Gia và cho thuê nhà KĐT Mỹ Gia. Trân trọng cám ơn anh/chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

098 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Sân chơi

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

3 PN, 4 WC
100 m²
58,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
KVG The Capella Nha Trang, Đ. Võ Nguyên Giáp, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0985952253

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng KĐT Mỹ Gia gói 8 diện tích 225m2 thuận tiện khai thác cho thuê giá chỉ từ 5,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.