Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Vĩnh Hiệp nhỏ nhắn gần TTTP Nha Trang

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Biệt thự Vĩnh Hiệp nhỏ nhắn gần tttp Nha Trang. - Được xây thoáng mát, kĩ sư thiết kế hòa vào thiên nhiên, góc nhỏ xinh xinh. - Cách biển Nha Trang 5km. - Diện tích: 180m2 (DT xây dựng 250m2) - hướng Đông. - Biệt thự: 3 tầng - 4 phòng ngủ - nhà có sẵn Gara ô tô. - Nội thất nhập ngoại, tất cả mới sử dụng. - Đường ô tô vi vu quay đầu. - Sân thượng VIP: View toàn TP Nha Trang, sẵn sàng cho tiệc BBQ. * Đặc biệt: Wc từng phòng, có bồn ngâm tắm, gỗ thông ấm áp, tủ âm tường*. Hot nhất là: Có hồ bơi trước nhà với dt: 20m2, máy lọc nước, phơi nắng, phòng sauna khô, ướt, tắm ngoài trời. Thích hợp với đại gia đình nghỉ dưỡng cuối tuần, hoặc đầu tư homestay cho thuê. - Giá: 4.9 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 435 ****

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

4 PN
180 m²
27,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VP

Vu Quoc Phu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Vĩnh Hiệp nhỏ nhắn gần TTTP Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.