Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Thô 100m2, 6,014 tỷ giá siêu hời tại Mozzdiso Gói 6 Mỹ Gia, Vĩnh Thái, Nha Trang

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu Căn Nhà Thô lý tưởng tại Mozzdiso Gói 6 Khu đô thị Mỹ Gia, Vĩnh Thái, Nha Trang! Nơi đây không chỉ là không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cao. - Giá hấp dẫn 6,014 tỷ VND. - Diện tích 100m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh. - Đường vào rộng 12m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh phong phú với bệnh viện đa khoa Yersin Nha Trang, siêu thị tiện lợi 24/7, công viên , bể bơi bốn mùa , sân pickleball, nhà hàng ..... Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0393045052, Văn Thưởng.

Xem thêm

Liên hệ:

039 304 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,01 tỷ

100 m²
60,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Văn Thưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Thô 100m2, 6,014 tỷ giá siêu hời tại Mozzdiso Gói 6 Mỹ Gia, Vĩnh Thái, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.