Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mini Nha Trang, sống xanh, view đẹp, giá chỉ 3,5 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự mini phía Bắc Nha Trang, chỉ cách chợ Vĩnh Hải 3 phút và bãi biển Nha Trang 5 phút di chuyển.
Diện tích rộng rãi 192m2 (7m x 27.5m), đường bê tông 5m (quy hoạch 10m), biệt thự được thiết kế tỉ mỉ với 3 phòng ngủ (WC khép kín), phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, phòng giặt phơi, WC khách và sân thượng view tuyệt đẹp.
Sân trước rộng rãi đỗ ô tô, sân sau trồng rau nuôi gà, mang đến không gian sống xanh mát, gần gũi thiên nhiên. Sổ hồng pháp lý đầy đủ, giá chỉ 3,5 tỷ (thương lượng).
Khu biệt thự an ninh, văn minh, dân cư thân thiện, có đèn đường và camera giám sát.
Liên hệ ngay 0764718108 để sở hữu tổ ấm mơ ước.
Xem thêm

Liên hệ:

076 471 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 27,43m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

3 PN, 4 WC
192 m²
18,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LT

Linh Truong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mini Nha Trang, sống xanh, view đẹp, giá chỉ 3,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.