Tin đăng đã hết hạn.

Đầu Tư Thông Minh - La Tiên Villas - Đón Đầu Lợi Nhuận Cho Thuê Dài Hạn 3PN Bàn giao Full NT 5 Sao

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Với vị thế là thành phố du lịch sôi động bậc nhất, bất động sản Nha Trang luôn mang đến giá trị gia tăng vững chắc. La Tiên Villas Nha Trang là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm chốn an cư lý tưởng kết hợp với cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội. Từ tiềm năng khai thác cho thuê nghỉ dưỡng đến giá trị tài sản tăng trưởng dài hạn, La Tiên mang đến một khoản đầu tư khôn ngoan và bền vững *Vị trí vàng: - Kết nối hoàn hảo giữa "Rừng - Biển - Phố thị" nằm trên cung đường ven biển thuộc TOP đẹp nhất Việt Nam. - 2 - 5 phút tới bến du thuyền Ana Marina, Hòn Chồng, Tháp Bà Ponagar -10 phút đến Trần Phú và các biểu tượng của Nha Trang như Tháp Trầm Hương, chợ đêm, quảng trường,... *Hệ sinh thái đa dạng: - Quảng trường Trống Đồng, Nhà Hát Đó - Khu Shopping - Nhà Hàng thuộc chuỗi Hispania đạt 3 sao Michelin - Hồ khoáng nóng mặt biển Pacific Lagoon rộng 4.000m2 - Spa hang đá tự nhiên; Bến du thuyền cao cấp - Công viên san hô Vạn San Đảo với diện tích 20ha - Azure Beach Club, Attiko. *Thông tin sản phẩm: - Thiết kế phong cách nhiệt đới với phía trước là vịnh phía sau là núi Cô Tiên - Biệt thự đồi 1 trệt 2 lầu - Tầm nhìn view biển - BÀN GIAO FULL NỘI THẤT 5 SAO - Thiết kế : 3PN - CÓ HỒ BƠI RIÊNG -Diện tích : 8x20, 10x20 - Khách hàng có thể vừa ở vừa cho thuê đầu tư sinh lời nghĩ dưỡng - Thuộc khu chuẩn chỉnh về mặt pháp lý : ĐÃ CÓ SỔ HỒNG ở các phân khu được bàn giao - Giá chỉ từ 15tỷ/căn cực ưu đãi cho khách liên hệ mua sớm. - Bàn giao dự kiến: Năm 2026 BIỆT THỰ NỘI ĐÔ NHA TRANG - SỐ LƯỢNG CÓ HẠN! *Liên hệ ngay Em Bùi Trần Thanh Diệp - Chuyên Bán Biệt Thự Biển Nha Trang 0902958994Zalo/Viber/SMS) để nhận thông tin nhanh và chính xác nhất. Hỗ trợ Quý Anh/Chị 24/7 ạ! Em xin chân thành cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 295 ****

Vị trí bản đồ

18,6 tỷ

3 PN, 4 WC
200 m²
93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Swisstouches La Luna Resort, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TD

Thanh Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu Tư Thông Minh - La Tiên Villas - Đón Đầu Lợi Nhuận Cho Thuê Dài Hạn 3PN Bàn giao Full NT 5 Sao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.