Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất thị trường Lk Cồn Tâp Lập trung tâm Nha Trang 100tr/m2 - Diện tích 86 m2 ngang 5.8m

Ngày đăng: 02/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần liền kề thự Cồn Tâp Lập trung tâm Nha Trang 100tr/m2 - Diện tích 86 m2 ngang 5.8m. Đường 20m - Vị trí không thể đẹp hơn.Ngay uỷ ban mới, chợ đầm, cầu Trần Phú - Bao quanh là hệ thống tiện ích cao cấp, Phố đi bộ, trung tâm thương mại, bãi tắm Giá bán 8ty620 ( Giá đất chưa bao gồm xây thô ) Liên hệ em Thạch 0963829746 xem nhà nhận giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

096 382 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,62 tỷ

86.2 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Xóm Cồn, P. Vạn Thạnh, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
T

Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất thị trường Lk Cồn Tâp Lập trung tâm Nha Trang 100tr/m2 - Diện tích 86 m2 ngang 5.8m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.