Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 3 tầng Vĩnh Điềm Trung, ngang 7,1m, khu dân cư đông đúc, giá tốt

Ngày đăng: 22/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Căn biệt thự 3 tầng tuyệt đẹp, tọa lạc tại khu Vĩnh Điềm Trung sôi động.
Diện tích 157,9m2 (mặt tiền rộng 7,1m, chiều dài 22m), căn biệt thự này hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái và đẳng cấp.
Thiết kế hiện đại với 3 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình. Hướng Đông Bắc đón ánh sáng tự nhiên, mang lại không gian sống thoáng đãng và tràn đầy năng lượng.
Đường rộng 6m, giao thông thuận tiện. Vị trí đắc địa, nằm trong khu dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học, dễ dàng di chuyển về trung tâm thành phố Nha Trang.
Giá bán hấp dẫn chỉ 7 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ ngay Sinh qua số điện thoại 0795758592 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn biệt thự mơ ước này.
Xem thêm

Liên hệ:

079 575 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m
Chiều sâu 22,24m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7 tỷ

157.9 m²
44,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nhà Đất Chính Chủ Nha Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 3 tầng Vĩnh Điềm Trung, ngang 7,1m, khu dân cư đông đúc, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.