Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vườn lô góc siêu đỉnh tại khu đô thị Mỹ Gia (gói 2), thành phố Nha Trang - Giá chỉ 16.5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Alo alo! Biệt thự vườn lô góc siêu đỉnh tại khu đô thị Mỹ Gia (gói 2), thành phố Nha Trang đang tìm chủ nhân mới nè!
Diện tích siêu rộng rãi 287.5m2, lô góc cực kỳ thoáng đãng luôn nha. Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, đường trước nhà rộng 18m, tha hồ cho ô tô ra vào.
Biệt thự thiết kế 1 trệt 1 lầu gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet xịn xò. Phòng khách thì rộng mê ly, bếp thoáng đãng, còn có cả phòng thờ riêng tư nữa chứ. Sân đỗ ô tô rộng rãi, sân phơi tiện lợi, vườn cây xanh mát, thêm cái hồ cá phong thuỷ nữa là hết sẩy con bà bảy.
Đặc biệt, biệt thự còn trang bị hệ thống điện năng lượng mặt trời siêu tiết kiệm điện đó nha. Thiết kế theo phong cách biệt thự sân vườn đẹp mắt, tiện nghi và hợp phong thuỷ.
Vị trí thì khỏi bàn cãi, cách đại lộ Võ Nguyên Giáp chỉ 300m, gần bệnh viện, trường học, UBND. Đi chợ và trạm xăng chỉ 1.5km (3-4 phút chạy xe thôi à). Muốn ra biển Nha Trang tắm mát cũng chỉ mất 10 phút (3km). Ngay cạnh công viên, tha hồ tập thể dục và dạo mát mỗi ngày.
Pháp lý thì yên tâm, đã hoàn công, đang chờ ra sổ thôi à.
Giá chỉ 16.5 tỷ
Nhanh tay liên hệ số điện thoại 0906516288 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay không gian sống đẳng cấp này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

090 651 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Toilet riêng

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

4 PN, 4 WC
287.5 m²
57,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nhà Đất Nha Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vườn lô góc siêu đỉnh tại khu đô thị Mỹ Gia (gói 2), thành phố Nha Trang - Giá chỉ 16.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.