Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thừ Kdt Ven Sông Tắc, hướng Nam

Ngày đăng: 04/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô đất lưng tựa núi, mặt hướng ra sông
Dt 340m2 ngang 15m
Sạch đẹp. Hướng Nam
Giá 24,9tr/m2
E Niệm 0901318677

Xem thêm

Liên hệ:

090 131 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

8,47 tỷ

340 m²
24,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nha Trang River Park (Khu đô thị ven sông Tắc), P. Phong Châu, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NN

Nguyễn Vũ Niệm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thừ Kdt Ven Sông Tắc, hướng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.