Tin đăng đã hết hạn.

16,5 tỷ biệt thự mới kiểu Pháp lô góc Lê Hồng Phong 2, Nha Trang Khánh Hoà

Ngày đăng: 22/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự kiểu Pháp đẹp, lô góc 2 mặt tiền đường 13m ở trung tâm KĐT mới Lê Hồng Phong 2.
Diện tích 12x16m = 184m. Ngang 12m, hướng Đông Bắc và Tây Bắc.
DTSD 445 m2.
Có 2 phòng khách, 1 phòng sinh hoạt chung, 1 phòng thờ, 1 bếp + ăn, 6 PN, 3 WC, 1 sân thượng, 1 phòng giặt phơi, 1 gara ô tô, 1 sân rộng có cây cối, 2 mặt tiền rất thoáng mát, có nội thất như hình, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. Khu dân cư an ninh, sạch sẽ, dân trí cao. Ngay trung tâm Nha Trang, gần đường Lê Hồng Phong, đường số 13 và đường số 4. Xung quanh rất nhiều spa, nhà hàng Hàn Quốc, căn hộ cho thuê. Đang cho thuê ở ổn định 30tr/tháng.
Hỗ trợ vay bank.
Giá bán 16,5 tỷ.
Lh 0967388456.

Xem thêm

Liên hệ:

096 738 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 WC
184 m²
89,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
BP

Bằng Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 16,5 tỷ biệt thự mới kiểu Pháp lô góc Lê Hồng Phong 2, Nha Trang Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.