Tin đăng đã hết hạn.

Bán giảm 50% căn biệt thự biển Vinpearl Nha Trang Bay 2 tầng 4PN - View biển rất đẹp giá 12,5 tỷ

Ngày đăng: 19/04/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán cắt lỗ 50% so với giá gốc căn biệt thự biển Vinpearl Nha Trang Bay giá 12,5 tỷ.

- Căn biệt thự View Biển rất đẹp
- Diện tích: 400m2
- Thiết kế 2 tầng 4 phòng ngủ,full nội thất 5 sao sang trọng hiện đại.
- Giá bán cắt lỗ còn: 12,5 tỷ bao phí.
- Lợi nhuận cho thuê đang nhận là 1,6 tỷ/ năm, Vin trả lợi nhuận đều 6 tháng 1 lần.
- Mỗi năm chủ nhà có 15 đêm nghỉ dưỡng miễn phí full dịch vụ gồm ăn 3 bữa kèm vui chơi giải trí trên toàn hệ thống Vinpearl.

Giới thiệu thêm về dự án
Vinpearl Nha Trang Bay Resort & Villas là một trong những dự án nổi bật của Vingroup, nằm trên Đảo Hòn Tre, vịnh Nha Trang, cách sân bay quốc tế Cam Ranh chỉ 40 phút bằng ô tô và 9 phút bằng du thuyền. Dự án được thiết kế hiện đại với đầy đủ tiện ích như khách sạn 500 phòng, hồ bơi ngoài trời, Vincharm Spa, sân golf 18 lỗ, khu vui chơi Vinpearl Land, cáp treo vượt biển, dịch vụ bảo mẫu và đưa đón sân bay. Đây là lựa chọn lý tưởng cho cả nghỉ dưỡng và đầu tư.

Liên hệ để biết thêm chi tiết với qua số điện thoại 0982575391.
Em tư vấn 24/4 nhiệt tình hết mình

Xem thêm

Liên hệ:

098 257 ****

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

4 PN
400 m²
31,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinpearl Resort & Spa Nha Trang Bay, P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
BV

Bđs Vingroup

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán giảm 50% căn biệt thự biển Vinpearl Nha Trang Bay 2 tầng 4PN - View biển rất đẹp giá 12,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.