Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự vườn nhà gỗ sát bên cạnh khu đô thị Vĩnh Điềm Trung

Ngày đăng: 31/03/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự nhà Gỗ sát KĐT Vĩnh Điềm Trung, diện tích 796m2 (thực tế 950m2).
- Vị trí nằm trên mặt tiền đường 5m, cách Lương Định Của 30m, ngay chợ Vĩnh Ngọc và KĐT Vĩnh Điềm Trung. Tương lại quy hoạch mở đường 37m.
- Tổng diện tích: 950m2. Có sổ hồng 796m2.
- Hướng: Tây.
- Khuôn viên biệt thự gồm có 2 căn nhà Gỗ và 1 nhà sàn 5 gian thuộc loại gỗ Quý Nhóm 1A.
- Có 4 nhà vệ sinh, hồ cá Koi, hồ bơi, khuôn viên cây xanh thoáng mát...
Giá: 18,5 tỉ.
Liên Hệ: 0965 397799.

Xem thêm

Liên hệ:

096 539 ****

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

5 PN, 4 WC
950 m²
19,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự vườn nhà gỗ sát bên cạnh khu đô thị Vĩnh Điềm Trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.