Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Sân Vườn Xây Tâm Huyết - Trung Tâm Nha Trang - 256m2- Ngang 18m - 15.7 Tỷ

Ngày đăng: 30/03/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Mã: NCT 226
Khu vực: PHƯỚC HẢI
BÁN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN MÁT ĐẸP - XÂY TÂM HUYẾT NGAY TẠI TRUNG TÂM NHA TRANG
Diện tích: 256 m2 (ngang 18m dài 14,5)
Đường trước nhà rộng 12m, ôtô quay đầu thoải mái
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 tum (5 phòng ngủ, 6 WC)
+ Tầng trệt: Sân vườn, chòi, 3 phòng khách lớn, 2 phòng ngủ, 2 WC
+ Tầng 1: 3 phòng ngủ, 1 phòng sinh hoạt chung, 1 bếp, 3 WC,
+ Tầng 2: sân thượng lớn, 1 bếp, 1 WC
Để lại đầy đủ nội thất xịn xò
Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì
Pháp lý: Sổ Hồng chuẩn chỉnh, lô đất gồm 3 thửa, nếu cần chủ sẽ làm gộp thành 1 thửa cho khách.
Nhà đang cho thuê tạo dòng tiền 35 tr/tháng
-----------------
Giá bán: 15 tỷ 700tr (thương lượng nhẹ)
Thuế phí: 2 bên
Liên hệ e chiến mở cửa xem nhà: 0986832279

Xem thêm

Liên hệ:

098 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

15,7 tỷ

5 PN
256 m²
61,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Sân Vườn Xây Tâm Huyết - Trung Tâm Nha Trang - 256m2- Ngang 18m - 15.7 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.