Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc biệt thự kiểu pháp 2 mặt tiền đường trung tâm kđt hà quang 2 - nha trang.

Ngày đăng: 21/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 12x16m = 184m². DTSD 445 m².
- Có 2 phòng khách, 1 phòng sinh hoạt chung, 1 phòng thờ, 1 bếp + ăn, 6 PN, 3 WC, 1 sân thượng, 1 phòng giặt phơi, 1 gara ô tô, 1 sân rộng có cây cối, 2 mặt tiền rất thoáng mát, có nội thất như hình.
- Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. Khu dân cư an ninh, sạch sẽ, dân trí cao. Gần đường Lê Hồng Phong, đường số 13 và đường số 4. Xung quanh rất nhiều spa, nhà hàng Hàn Quốc.
- Đang cho thuê 30tr/tháng.
- Giá bán: 15,5 tỷ (bao sổ).

Liên hệ: 0935816939 - Hoa.

Xem thêm

Liên hệ:

093 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

184 m²
84,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HN

Hoa Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc biệt thự kiểu pháp 2 mặt tiền đường trung tâm kđt hà quang 2 - nha trang. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.