Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự mini 315m2, Lê Văn Lương, Nhà Bè - Giá 13 Tỷ

Ngày đăng: 28/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Với DT rộng 315m2, tọa lạc tại Lê Văn Lương, Nhà Bè là nơi nghỉ dưỡng không thể tuyệt vời hơn. -Mặt tiền đường rộng 8m, cách đường Lê Văn Lương chỉ 30m. -Gần Khải Hoàn Land, làng đại học, cơ sở y tế, cơ sở giáo dục các cấp: mầm non,1,2,3... -Kết nối đường Nguyễn Bình, Ngô Quang Thắm, Phạm Hữu Lầu, Nguyễn Hữu Thọ.... -Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 chỉ 10 phút xe máy. -Để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, vui lòng liên hệ Mr. Mười.

Xem thêm

Liên hệ:

090 374 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

13 tỷ

315 m²
41,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự mini 315m2, Lê Văn Lương, Nhà Bè - Giá 13 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.