Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà phố (căn góc) dự án Zeit River County (Dự án Zeitgeist Nhà Bè - Nam Sài Gòn)

Ngày đăng: 25/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà phố (căn góc) dự án Zeit River County (Dự án Zeitgeist Nhà Bè - Nam Sài Gòn) trên đại lộ Nguyễn Hữu Thọ, siêu đô thị quy mô hiện đại bậc nhất khu vực, cách từ LOTTEMART 5 km, gần RMIT. Căn góc hông, thông thoáng, tiếp giáp sân cỏ, đường nội bộ 10m, lòng đường 6m. Đã nhận bàn giao nhà, xây thô, hoàn thiện bên ngoài. Diện tích đất 119,1m2; DTXD 73,26m2; Tổng DT sàn xây dựng 258,11m2; gồm 3,5 tầng (trệt + 2 lầu + áp mái). Tiện ích: Công viên ven sông, công viên nội khu, BBQ ngoài trời, hồ bơi, phòng sinh hoạt cộng đồng, siêu thị, và nhiều hạng mục dịch vụ cao cấp khác, an ninh 24/24h. Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng trực tiếp chủ đầu tư. Giá bán: 17,8 tỉ Liên hệ trực tiếp chính chủ: 0903650000miễn trung gian)

Xem thêm

Liên hệ:

090 365 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

119.1 m²
149,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Zeitgeist Nhà Bè (GS Metro City), H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Ms Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà phố (căn góc) dự án Zeit River County (Dự án Zeitgeist Nhà Bè - Nam Sài Gòn) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.