Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Phố Đào Tông Nguyên, sổ hồng riêng giá 5.7 tỷ TL, cách Quận 7 chỉ 3km

Ngày đăng: 03/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà phố liền kề đường 6m Đào Tông Nguyên, TT. Nhà Bè. Đường xe tải, mặt bằng kinh doanh Cách Quận 7 chỉ 3km! Giá bán: 5.7 tỷ (thương lượng). Diện tích: 4.33m x 11.53m. Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Công năng: 4 phòng ngủ, 3 WC Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh. Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. Hỗ trợ vay ngân hàng. Vị trí đắc địa, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh đầu tư sinh lời cao!

Xem thêm

Liên hệ:

090 370 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,33m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

4 PN, 3 WC
49.92 m²
114,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Sun Residence, Đ. Đào Tông Nguyên, X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Mỹ Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Phố Đào Tông Nguyên, sổ hồng riêng giá 5.7 tỷ TL, cách Quận 7 chỉ 3km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.