Tin đăng đã hết hạn.

Hot Hot. Kẹt tiền Bán gấp biệt thự Galleria tại Nguyễn Hữu Thọ, 26,5 tỷ. 247m2. Dtsd 625m2 có hầm.

Ngày đăng: 30/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự Galleria tọa lạc ở Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng, rộng rãi và tiện nghi. Diện tích: 10 x 24,5 (246,5m2) Diện tích sàn: 624,7 m2 Xây dựng: Hầm, Trệt, Lửng, 2 lầu Pháp lý: Sổ Hồng lâu dài Bán: 26 tỷ 500tr (Thương lượng) Dự án nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, liền kề Quận 7, giao thông đi lại thuận tiện, khu dân trí cao, an ninh bảo vệ 24/24 Quý khách hàng quan tâm, xem nhà thự tế. Hãy 0938460990 Ms.Nga (call, zalo 24/7). Em cảm ơn. Giới thiệu dự án - Vị trí: Nguyễn Hữu Thọ, kết nối Nam Sài Gòn và trung tâm thành phố, gần Khu Đô Thị Metro City (2 phút), Phú Mỹ Hưng (6 phút). - Chủ đầu tư: Công ty TNHH Phát triển An Tay, thành viên của Kiến Á Corp. - Tiện ích: Quảng trường, siêu thị, phố đi bộ dài gấp 3 lần sân bóng đá, không gian sống riêng tư. - Thiết kế: 58 căn biệt thự, diện tích đất từ 140m2 405m2, mặt tiền từ 10m đến 11,5m, thiết kế bởi kiến trúc sư Marcia Codinachs. Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị Bách Hóa Xanh, và các trường mầm non.

Xem thêm

Liên hệ:

093 846 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

247 m²
107,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot Hot. Kẹt tiền Bán gấp biệt thự Galleria tại Nguyễn Hữu Thọ, 26,5 tỷ. 247m2. Dtsd 625m2 có hầm. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.