Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sổ riêng 94,9m2 xây 4 tầng có thang máy KDC Green Riveside Nhà Bè

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

- Siêu phẩm tân cổ điển - có thang máy - mặt tiền đường 8m KDC Green Reveside - đối diện dự án Amelie Phú Mỹ Hưng 2. - Đường Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè - Cách Phú Mỹ Hưng Quận 7 chỉ 10 phút xe. - Giá bán: 11.5 tỷ thương lượng. - Diện tích: 5m x 19m - xây dựng: 1 trệt, 3 lầu có thang máy - full nội thất luxury tiện nghi sang trọng đẵng cấp. - Tiện ích đầy đủ, có bảo vệ 24/7, công viên vui chơi. - Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công hỗ trợ vay ngân hàng. - Hướng Đông Bắc. - LH: 0937889880 Cường Land.

Xem thêm

Liên hệ:

093 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

4 PN, 5 WC
94.9 m²
121,18 triệu/m²
H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0937889880

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sổ riêng 94,9m2 xây 4 tầng có thang máy KDC Green Riveside Nhà Bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.