Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn biệt thự góc 200m2 kdc nice south phứơc kiển, có nt, giá 29.5 tỷ, lh: mr sơn 0901424068

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán Căn Góc 200m2 - Hông Công Viên - Đường Số 9 KDC Nine South, Phước Kiển, Nhà Bè Khu dân cư trùm bao, có bảo vệ 24/24, an ninh tuyệt đối Diện Tích : 10x20m (CN 198m2) - DT Sàn : 260m2 Thiết Kế: 1 Trệt 2 Lầu ( Gồm 4PN ) Hiện Trạng : Nhà Hoàn Thiện nội thất Hướng : Tây Bắc Giá : 29,5 tỷ Thương Lượng với Mr. Sơn: 0901424068

Xem thêm

Liên hệ:

090 142 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

4 PN
198 m²
148,99 triệu/m²
H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901424068

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn biệt thự góc 200m2 kdc nice south phứơc kiển, có nt, giá 29.5 tỷ, lh: mr sơn 0901424068 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.