Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự đơn lập view sông, kdc nice south, dt 344m2, giá 66.8tỷ, full nt,lh 0901424068 sơn

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Chính chủ Bán Gấp Biệt Thự Đơn Lập View Sông - Full Nội Thất cao cấp tại KDC Nine South, Phước Kiển, Nhà Bè Tổng Diện Tích : 12x27m ( CN: 323,2m ) DT Sàn : 344 m2 Thiết Kế 1 Trệt 2 Lầu Hiện Trạng : Full Nội Thất Cao Cấp Hướng Tây Nam Giá : 66.8 tỷ Liên hệ Mr.Sơn 0901424068 để thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

090 142 ****

Vị trí bản đồ

66,8 tỷ

323.2 m²
206,68 triệu/m²
H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901424068

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự đơn lập view sông, kdc nice south, dt 344m2, giá 66.8tỷ, full nt,lh 0901424068 sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.