Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự căn góc 3 tầng lavila - phước kiển, 133m2, full nội thất cao cấp, 25.8 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CĂN GÓC BIỆT THỰ LAVILA NƠI KHẲNG ĐỊNH ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU + Biệt thự sang trọng vị trí trung tâm Nhà Bè khu compound an ninh 24/24 không gian sống lý tưởng cho gia đình tinh hoa. + Diện tích: 132.8m2 (8m x 17m), căn góc 2 mặt tiền cực thoáng + Kết cấu: 3 tầng, sân trước, sân sau, + Công năng: Phòng khách rộng, phòng ăn sang trọng, phòng master thoáng view ban công, 6 phòng ngủ, 3WC + Nội thất: Chủ nhà tặng toàn bộ nội thất cao cấp dọn vào ở ngay + Tiện ích xung quanh: - Hồ bơi, công viên bờ sông, khu chạy bộ xanh mát, - Trường học các cấp, chỉ 150m đến Trường Quốc Tế Victoria - Siêu thị, trung tâm thương mại, khu biệt thự Lavila Nine South Grangol Park + Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay. + Ngân hàng hỗ trợ vay thoải mái. + Giá: 25,8 TỶ - Biệt thự hiếm, lung linh giữa lòng khu thượng lưu. + Liên hệ ngay để sở hữu căn biệt thự Lavila đẳng cấp bậc nhất Nhà Bè - Nơi xứng tầm giá trị sống của bạn

Xem thêm

Liên hệ:

036 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

3 WC
133 m²
193,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Lavila De Rio, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Võ Thị Thu Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự căn góc 3 tầng lavila - phước kiển, 133m2, full nội thất cao cấp, 25.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.