Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh căn Nine South mặt tiền đường 21, lộ giới 30m

Ngày đăng: 09/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Cần bán nhanh căn Nine South. - Diện tích: 7x17,5. - Hướng Đông Nam. - Bố trí 3PN, 1 phòng thờ, full nội thất cao cấp. - Giá bán: 19,5 tỷ. Khu compound an ninh khép kín, với các tiện ích hồ bơi, clubhouse gym, bida, cf, siêu thị, trường học. Không gian sống xanh, riêng biệt, yên tĩnh, thoáng mát. Di chuyển thuận lợi về trung tâm PMH và các quận trung tâm. Liên hệ xem nhà ngay: 0908355588 Trần Cảnh Đại Phát Group.

Xem thêm

Liên hệ:

090 835 ****

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

3 PN
122.5 m²
159,18 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh căn Nine South mặt tiền đường 21, lộ giới 30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.