Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất một căn biệt thự đơn lập ven sông 695m2 to nhất khu biệt lập Ninesouth, xã Nhà Bè, TPHCM

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự đơn lập ven sông 695m² lớn nhất khu compound Ninesouth, Nhà Bè. - Diện tích đất 695m² (nhà xây 106m²). - Diện tích sân vườn gần 589m2. - Kết cấu: Trệt 2 lầu (344m² sàn). - Hiện trạng nhà thô, decor theo tuỳ ý thích chủ nhân. - View công viên bờ sông (hướng Đông Nam). - Giá bán 80 tỷ thương lượng (đơn giá 115 triệu/m2). - Liên hệ Phú Quí 0799997099nhà đất Phú Mỹ Hưng - nhà đất Quận 7). Tài sản tham khảo: + Biệt thự đơn lập ven sông 332m2, nhà thô 1 trệt 2 lầu, giá 62 tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

80 tỷ

695 m²
115,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất một căn biệt thự đơn lập ven sông 695m2 to nhất khu biệt lập Ninesouth, xã Nhà Bè, TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.