Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự song lập Khu Zeitgeist view công viên, giá tốt nhất 23,5 tỷ LH Mai Anh 0987490360

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập Khu Zeitgeist mặt tiền view công viên, giá tốt nhất khu chỉ 23,5 tỷ! Vị trí cực đẹp Thanh toán linh hoạt Sang tên trực tiếp CĐT. Diện tích đất: 9.5 x 17m | Hướng: Đông Bắc. Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. Hai mặt tiền mặt sau view công viên thoáng mát. Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong dễ dàng thiết kế theo ý thích. HĐMB sang tên trực tiếp từ chủ đầu tư. Giá bán: 23,5 tỷ. Ưu điểm nổi bật: Hai mặt tiền thoáng mát, đón gió. View công viên sau nhà không gian sống xanh, yên tĩnh. Khu compound an ninh, tiện ích nội khu đẳng cấp. Pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng, không rủi ro. Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế: 0987490360 Mai Anh (Công ty Bất động sản Khởi Minh - Chuyên Thị trường BĐS Zeitgeist Nhà Bè).

Xem thêm

Liên hệ:

098 749 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

4 PN, 5 WC
126 m²
186,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Zeitgeist Nhà Bè (GS Metro City), H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
MA

Mai Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự song lập Khu Zeitgeist view công viên, giá tốt nhất 23,5 tỷ LH Mai Anh 0987490360 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.