Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự mini Gia Long Riverside Nhà Bè full nội thất cao cấp giá 11.65 tỷ

Ngày đăng: 10/06/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Diện tích: 81m² (8.2 x 12m) Bề ngang siêu rộng hơn 5m, cực kỳ thoáng mát. Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 3 phòng ngủ master. 4 nhà vệ sinh. 1 phòng giặt riêng, phòng khách bếp ban công rộng rãi. Thiết kế chuẩn BTCT hiện đại, tối ưu công năng. Tặng toàn bộ nội thất nhập khẩu chỉ việc xách vali vào ở. Vị trí đắc địa: Nằm trong Khu biệt thự Gia Long Riverside Phước Kiển, Nhà Bè. An ninh tuyệt đối: Bảo vệ 24/7, dân trí cao, yên tĩnh. Không gian sống lý tưởng: Có bờ sông mát mẻ, công viên nội khu, cực kỳ thoáng đãng. Kết nối nhanh Phú Mỹ Hưng, Lotte Q7, cầu Phú Xuân Nguyễn Văn Linh chỉ vài phút. Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. Chính chủ, công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

11,65 tỷ

3 PN, 4 WC
81 m²
143,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gia Long Riverside Nhà Bè, Đ. Lê Văn Lương, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hieu123.ngthanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự mini Gia Long Riverside Nhà Bè full nội thất cao cấp giá 11.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.