Tin đăng đã hết hạn.

4 tầng đẹp lung linh - đường xe tải khu VIP full nội thất có công viên 10 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

+ 4 tầng đẹp lung linh - khu dân cư Hàm Dương - Phước Kiển - tặng full nội thất - 10 tỷ nhỉnh. Dien tich: 5*19.5m=95m2. 4 tầng sân để xe. PK. Bếp 4 PN 5 WC. Sân sau. Nhà mới vào ở ngay. Khu đồng bộ nhà cao tầng. Sổ hồng hoàn công. + Zalo 0908338599 Miễn tiếp môi giới. Nhà thật 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

090 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

10,25 tỷ

4 PN, 5 WC
95 m²
107,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Gia Long Riverside Nhà Bè, Đ. Lê Văn Lương, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 4 tầng đẹp lung linh - đường xe tải khu VIP full nội thất có công viên 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.