Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà KDC Đào Sư Tích, thiết kế hiện đại giá tốt an cư cho khách hàng.

Ngày đăng: 02/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà thiết kế theo phong cách Châu Âu.
Diện tích: 6.7x20m
Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
Nội thất đầy đủ
Đường trước nhà 8m
Giá bán: 10.2 tỷ
Liên hệ: 0915.566.266 gặp Tân xem vị trí 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

091 556 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

5 PN, 4 WC
137.3 m²
74,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Đào Sư Tích Residence, Đ. Đào Sư Tích, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
KN

Khu Đô Thị Phía Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà KDC Đào Sư Tích, thiết kế hiện đại giá tốt an cư cho khách hàng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.