Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Phố Căn Góc Amelie Phú Mỹ Hưng, 3 Mặt Thoáng, View Đẹp, Giá 19.5 Tỷ DT 281m²

Ngày đăng: 23/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ PHỐ GÓC AMELIE PHÚ MỸ HƯNG VIEW QUẢNG TRƯỜNG, GIÁ 19.5 TỶ.

Vị trí: Khu Amelie, đô thị Phú Mỹ Hưng khu dân cư cao cấp, giao thông thuận tiện, môi trường sống văn minh, an ninh đảm bảo.

Thông tin căn nhà:

Mã căn: TH1.12 (nhà phố liền kề căn góc 3 mặt thoáng như biệt thự song lập).

Diện tích đất: 211,61m².

Diện tích sàn sử dụng: 281m² xây 4 tầng.

Bàn giao thô, dễ dàng thiết kế theo ý thích.

3 mặt sân vườn cực rộng, chủ đã trồng sẵn rau củ không gian sống xanh mát, gần gũi thiên nhiên.

View quảng trường trung tâm, đón gió tự nhiên, không gian mở cực thoáng.

Công năng từng tầng:

Tầng 1: 78,64m² phòng khách rộng, bếp, 1 WC.

Tầng 2: 80,45m² 2 phòng ngủ, 2 WC.

Tầng 3: 78,37m² 2 phòng ngủ, 2 WC.

Tầng 4: 43,54m² phòng đa năng: Làm việc / thờ / giải trí.

Ưu điểm vượt trội:

Thiết kế giống biệt thự song lập, thoáng đãng 3 mặt.

Vị trí hiếm, view đẹp, dễ khai thác cho thuê hoặc đầu tư lâu dài.

Phù hợp làm văn phòng, homestay, hoặc ở gia đình đa thế hệ.

Giá bán chính chủ: 19.5 tỷ đồng.
Liên hệ ngay: Quốc Bảo 0775.516.296.
Đặt lịch xem nhà trực tiếp thương lượng nhẹ cho khách thiện chí!

Xem thêm

Liên hệ:

077 551 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

4 PN, 5 WC
211.61 m²
92,15 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Phố Căn Góc Amelie Phú Mỹ Hưng, 3 Mặt Thoáng, View Đẹp, Giá 19.5 Tỷ DT 281m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.