Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự chính chủ- giá siêu tốt

Ngày đăng: 21/02/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

TÔI CHỦ NHÀ CẦN BÁN.
Đường ô tô tránh nhau, 2637 Huỳnh Tấn Phát, ấp 4 xã Phú Xuân huyện Nhà Bè

Mô tả:
- Bán biệt thự phố khu dân cư Petechim - Phú Xuân, Nhà Bè.
- Diện tích: 6m4 x 13m
- Nhà hướng Đông Nam
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, 1 phòng thờ, có sân trồng rau xanh, giếng trời .....
- Cơ sở hạ tầng chỉnh trang, đường chuẩn 6m thông hai chiều, nhà toàn cao tầng văn minh, sang trọng, xe hơi vô tận nhà
- Tặng nội thất
-Tiện ích: gần siêu thị Điện Máy Xanh, TGDD, công an, UBND, trạm y tế đầy đủ, trường học.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng 80% (lãi suất tốt)
Nhà đất thật, giá trị thật. Giấy tờ pháp lý đầy đủ rõ ràng. Khu vực có nhiều tiềm năng, giá trị tăng cao trong tương lai.
- Giá chỉ: 7,9 tỷ

0971777787 Phượng Chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 177 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

4 PN
78 m²
101,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự chính chủ- giá siêu tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.