Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự biển Vinpearl Luxury, vị trí đẹp nhất dự án, sát biển, sở hữu lâu dài.

Ngày đăng: 30/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự biển Vinpearl Luxury, vị trí đẹp nhất dự án, sát biển, sở hữu lâu dài. * Thông tin biệt thự: - Diện tích đất: 829 m². - Hồ bơi: 40m². - Công năng: 2 tầng với 4PN. - Nội thất: Đầy đủ tiêu chuẩn 5*. - Pháp lý: Đây là một trong những dự án hiếm sỡ hữu mặt biến tại Việt Nam được cấp số hồng sỡ hữu lâu dài. * Vị trí: Vị trí đắc địa ngay biển Non Nước - Mỹ Khê, Đà Nẵng. - Được quản lý vận hành bởi tập đoàn Marriot danh tiếng. - Thuận lợi di chuyển đến Hội An & các địa điểm du lịch nổi tiếng tại Đà Nẵng. - Gần 2 sân golf Quốc Tế BRG & Montgomerier. * Nguồn thu nhập tốt cho khách hàng sở hữu. - Thu nhập từ chương trình cho thuê 1.5 tỷ/năm. - Giá bán: 75 tỷ - LH: 0949733415 - Triều để biết thêm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

094 973 ****

Vị trí bản đồ

75 tỷ

4 PN, 4 WC
829 m²
90,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
QV

Quang Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự biển Vinpearl Luxury, vị trí đẹp nhất dự án, sát biển, sở hữu lâu dài. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.