Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự nghỉ dưỡng sát biển tại Fusion Resort Đà Nẵng Thiết kế 4PN - Full nội thất chuẩn 5 sao

Ngày đăng: 07/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá cực tốt! Bán biệt thự biển đẳng cấp tại dự án Fusion Resort & Villas Đà Nẵng. Giá bán: 43 tỷ Đã bao gồm full nội thất chuẩn 5 sao từ Fusion. Thông tin biệt thự chính: Diện tích đất: 776m² Diện tích xây dựng villa: 541m² Thiết kế: 2 tầng, gồm 4 phòng ngủ, không gian mở, nội thất cao cấp đồng bộ theo tiêu chuẩn Fusion Tình trạng: Bàn giao hoàn thiện, sẵn sàng khai thác Hiện trạng khai thác: Biệt thự đang tham gia chương trình cho thuê của Fusion, có dòng tiền ổn định, hiệu suất cao Ngoài ra có thể cho thuê dài hạn với giá từ 5.000 USD/tháng Ngoài ra còn các lựa chọn khác tại dự án: Villa 3PN - View biển Diện tích đất: 506m² Diện tích xây dựng: 369m² Villa 4PN - View biển Diện tích đất: 736m² Diện tích villa: 527m² Giá bán có thương lượng trực tiếp chính chủ Ưu điểm nổi bật dự án Fusion Resort & Villas Đà Nẵng: Vị trí sát biển, kết nối nhanh ra trung tâm Đà Nẵng và Hội An Quản lý vận hành bởi thương hiệu nghỉ dưỡng Fusion nổi tiếng Dự án đã vận hành ổn định tiềm năng khai thác và tăng giá mạnh mẽ Sở hữu lâu dài pháp lý rõ ràng Liên hệ ngay để nhận bảng giá & quà tặng hấp dẫn. Việt Xanh Miền Trung - Đại lý phân phối chính thức. Trụ sở: 64 đường 2/9, Hải Châu, Đà Nẵng. Hotline/Zalo CĐT: 0935686405

Xem thêm

Liên hệ:

093 568 ****

Vị trí bản đồ

43 tỷ

4 PN, 4 WC
776 m²
55,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Fusion Resort & Villas Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NP

Nguyễn Tuấn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự nghỉ dưỡng sát biển tại Fusion Resort Đà Nẵng Thiết kế 4PN - Full nội thất chuẩn 5 sao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.