Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Khu FPT Điện Ngọc Nam Kỳ Khởi Nghĩa Đà Nẵng, 5,2 tỷ có thương lượng.

Ngày đăng: 02/10/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 2 tầng ở khu đô thị FPT Đà Nẵng cực chất, nằm tại đường Trà khê 8, phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn. Với diện tích 107m2, 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng gì nhé. Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 5.5m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Nhà hướng Đông Nam, đón gió mát mẻ, ban công cũng hướng Đông Nam, cực kỳ thoáng đãng. Cách trường cao đẳng quốc tế Pegasus và trường mầm non Thế Giới Toàn Cầu chỉ vài phút đi bộ, tiện cho việc đưa đón trẻ. Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, công viên, tạo điều kiện sống thoải mái cho gia đình. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Phạm Hồng Phúc: 0773451299

Xem thêm

Liên hệ:

077 345 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
107 m²
48,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HP

Hồng Phúc

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Khu FPT Điện Ngọc Nam Kỳ Khởi Nghĩa Đà Nẵng, 5,2 tỷ có thương lượng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.