Tin đăng đã hết hạn.

Sun Group mở bán giai đoạn 1 biệt thự trực diện Sông ngay đảo Kim Cương Sunneva Island xây tự do

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sun Group chính thức nhận booking dự án Sun Riverpolis: Đất nền, shophouse và biệt thự ven sông Hoà Xuân, TP Đà Nẵng: - 230 căn Townhouse mặt đường Nguyễn Phước Lan 114 triệu/m2. - Townhouse mặt đường Minh Mạng đối diện Đảo Kim Cương 102 triệu/m2. - 24 căn villa ven sông 119 triệu/m2 (Giá đã VAT) chưa bao gồm chiết khấu. - Liền kề 64 nền và 35 căn Townhouse ven sông. Chính sách hấp dẫn - Sở hữu lâu dài. - Thanh toán nhanh chiết khấu 12%. - Thanh toán tiến độ kéo dài 12 tháng. - Thanh toán vay hỗ trợ lãi & ân hạn nợ gốc 24 tháng. Liên hệ (Ms Như Bình) 0905906515 Để Được tư vấn xem trực tiếp đất nền và shophouse.

Xem thêm

Liên hệ:

090 590 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29 tỷ

5 PN, 5 WC
260 m²
111,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NB

Như Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sun Group mở bán giai đoạn 1 biệt thự trực diện Sông ngay đảo Kim Cương Sunneva Island xây tự do - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.