Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hót. Villa Mini Chế Lan Viên sẵn dòng tiền cho thuê hơn 2000 $ / tháng. Giá chỉ nhỉnh 15 tỷ.

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Villa Mini K21 Chế Lan Viên - DT: 130m2 ngang 5m - 4 tầng - 7 PN - 8 Wc Khép kín - Nhà 3 sân vườn cực chill - xây mới đẹp - tâm huyết - Dòng tiền cho thuê nguyên căn tầm 2000 $ / tháng Giá chỉ nhỉnh 15 tỷ tốt nhất thị trường Liên hệ: 0366747637 gặp Hồng Dung để xem chi tiết và làm việc giá trực tiếp Cc.

Xem thêm

Liên hệ:

036 674 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

130 m²
117,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Chế Lan Viên, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HD

Hồng Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hót. Villa Mini Chế Lan Viên sẵn dòng tiền cho thuê hơn 2000 $ / tháng. Giá chỉ nhỉnh 15 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.