Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 504m2 Mỹ An Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng giá chỉ 32 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn Biệt Thự có dòng tiền gần 40 triệu Diện tích 504m2 Gồm biệt thự 2 tầng và 16 căn bungalow cho thuê Vị trí trung tâm gần sông gần biển Đường ô tô vào tận nhà Đất ở đô thị lâu dài Pháp lý chuẩn Thích hợp vừa ở vừa cho thuê hoặc xây tòa boutique , villa, tòa căn hộ Liên hệ ngay Phan Chương làm việc trực tiếp chủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

32 tỷ

504 m²
63,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PC

Phan Thanh Chương

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 504m2 Mỹ An Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng giá chỉ 32 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.