Tin đăng đã hết hạn.

Vip biển! bán villa 3 tầng 2 mặt tiền 130m2 34,99 tỷ - mt ngô thì sỹ - q. ngũ hành sơn

Ngày đăng: 02/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

VIP BIỂN! BÁN VILLA 3 TẦNG 2 MẶT TIỀN 130M2 34,99 TỶ - MT NGÔ THÌ SỸ - Q. NGŨ HÀNH SƠN + Diện tích: 130m2, ngang 10m + Giá: 34,99 tỷ có thương lượng + Vị trí VIP lô góc 2 mặt tiền kẹp đường kiệt bên hông - khu phố Tây khu An Thượng - Trục thông thẳng và đi bộ ra bãi tắm. Tuyến đường tập trung nhà hàng, khách sạn & Resort. + Villa 3 tầng có hồ bơi với 4 phòng ngủ khép kín đầy đủ nội thất thiết kế đẹp và sang trọng, gồm: - Tầng 3: Phòng thờ, phòng giặt & phơi đồ, sân thượng, 1WC; - Tẩng 2: Phòng sinh hoạt chung, 3 phòng ngủ khép kín, 1WC; - Tầng 1: Khu vực để xe, phòng khách, bếp & phòng ăn, 1 Phòng ngủ khép kín, hồ bơi, 1WC. -------------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh Chuyên toàn bộ đất biển - toà căn hộ biển - khách sạn biển ĐN. --------------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

34,99 tỷ

4 PN
130 m²
269,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Ngô Thì Sĩ, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip biển! bán villa 3 tầng 2 mặt tiền 130m2 34,99 tỷ - mt ngô thì sỹ - q. ngũ hành sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.