Tin đăng đã hết hạn.

Bán SIêu PHẩm VILLA hồ bơi sát sông LUXURY , KDT Nam Việt Á

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán căn villa Tropical sát bờ sông Chương Dương đẳng cấp Luxury, KĐT Nam Việt Á. Villa Tropical Kiệt tác bên dòng sông thơ mộng Nằm ngay sát bờ sông Chương Dương, villa Tropical không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là biểu tượng của sự xa hoa và tinh tế. Với thiết kế Luxury đẳng cấp, gia chủ đã tỉ mỉ chăm chút từng chi tiết, mang đến một không gian sống hoàn hảo, hòa quyện cùng thiên nhiên. Thông tin chi tiết về villa: Diện tích: 315m² rộng rãi, thoáng đãng. Hướng: Đông Nam. Kết cấu: Tầng hầm: Tiện ích hiện đại, tối ưu không gian, Thang máy. Bán hầm: Linh hoạt sử dụng làm phòng karaoke hoặc phòng ngủ cho gia nhân. Tầng 1: Phòng khách sang trọng, phòng bếp hiện đại, hồ bơi riêng và sân vườn xanh mát nơi thư giãn lý tưởng. Tầng 2: 2 phòng ngủ rộng rãi, thiết kế tinh tế. Tầng 3: 2 phòng ngủ đẳng cấp, view sông tuyệt đẹp. Điểm nhấn đặc biệt: Thiết kế tropical độc đáo, hòa quyện với thiên nhiên. Nội thất cao cấp, từng chi tiết được chọn lọc kỹ lưỡng. Vị trí đắc địa sát sông Chương Dương, không khí trong lành, phong thủy vượng. Bán 35 tỷ (thương lượng chính chủ). Lh: 0968200400 Ngọc Anh đi xem nhà và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

096 820 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

35 tỷ

315 m²
111,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Mỹ Đa Tây, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TA

Trần Thị Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán SIêu PHẩm VILLA hồ bơi sát sông LUXURY , KDT Nam Việt Á - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.